Bright-Ranch yana aiwatar da FSMS da aka haɓaka (Tsarin Kula da Kare Abinci). Godiya ga FSMS, kamfanin ya sami nasarar magance matsalolin al'amuran waje, ragowar magungunan kashe qwari, ƙwayoyin cuta, da dai sauransu. Waɗannan ƙalubalen manyan batutuwa ne da suka shafi samfuri da inganci waɗanda ke damun masana'antu da abokan ciniki. Babu wani korafi a tsakanin ton 3,000 na busassun kayayyakin da ake fitarwa zuwa Turai ko Amurka tun daga shekarar 2018. Muna alfahari da wannan!
Ƙungiyar gudanarwa a halin yanzu tana nazari/ sabunta FSMS. Sabuwar FSMS wanda ya fi dacewa da ƙa'idodi / ƙa'idodi na yanzu ana shirin aiwatar da shi a cikin Janairu 2023 bayan tabbatarwa / horo. Sabuwar FSMS za ta ci gaba da haɓaka halayen da ake buƙata ta tsarin amincin samfur kuma auna ayyukan ayyukan da suka shafi Tsaro, Sahihanci, Halalci da Ingantattun samfuran. Muna maraba da duk masu siye don yin binciken kan-site.
Muna riƙe da waɗannan Takaddun shaida na ingancin gudanarwa ko samfur:
● ISO9001: 2015 - Tsarin Gudanar da Inganci
● HACCP - Binciken Hazari da Wurin Sarrafa Mahimmanci
● ISO14001: 2015 - Tsarin Gudanar da Muhalli
● BRCGS (cimman matakin A) - Matsayin Duniya don Kariyar Abinci
BRCGS tana sa ido kan amincin abinci ta hanyar tantancewa, kimantawa da sarrafa haɗari da haɗari yayin matakai daban-daban: sarrafawa, samarwa, marufi, ajiya, jigilar kayayyaki, rarrabawa, sarrafawa, siyarwa da bayarwa a kowane bangare na sarkar abinci. An gane mizanin takaddun shaida ta Ƙaddamar da Kariyar Abinci ta Duniya (GFSI).
● FSMA - FSVP
An ƙera Dokar Zaman Kariyar Abinci (FSMA) don hana cututtukan da ke haifar da abinci a cikin Amurka. Shirin Tabbatar da Masu Kayayyakin Waje (FSVP) shine shirin FDA FSMA wanda ke nufin samar da tabbacin cewa masu samar da kayan abinci na ƙasashen waje sun cika buƙatu iri ɗaya ga kamfanoni na Amurka, suna tabbatar da bin ƙa'idodi don kariyar lafiyar jama'a gami da ƙa'idodin aminci, kulawar rigakafi da madaidaicin lakabi. Takaddun shaida da muke riƙe za ta taimaka wa masu siyan Amurkawa tare da siyan samfuranmu bisa ƙa'ida, lokacin da ba su dace da tantancewar mai kaya ba.
● KOSHER
Addinin yahudawa ya haɗa a cikin tsarinsa tsarin dokokin abinci. Waɗannan dokokin sun ƙayyade irin abincin da aka yarda da su kuma sun dace da ka'idar Yahudawa. Kalmar kosher ita ce daidaitawar kalmar Ibrananci ma'anar "daidai" ko "daidai." Yana nufin kayan abinci da suka cika ka'idodin abinci na Dokar Yahudawa. Nazarin kasuwa akai-akai yana nuna cewa ko da mabukaci wanda ba Bayahude ba, lokacin da aka ba shi zaɓi, zai bayyana fifiko na musamman ga samfuran bokan kosher. Suna ɗaukar alamar kosher azaman alamar inganci.
● Rahoton Shirin Gyaran Ayyukan SMETA (CARP)
SMETA hanya ce ta tantancewa, tana ba da tarin dabarun duba da'a mafi kyawun aiki. An ƙirƙira shi don taimaka wa masu dubawa su gudanar da bincike mai inganci wanda ya ƙunshi duk abubuwan da suka shafi al'adar kasuwanci, wanda ke rufe ginshiƙai huɗu na Sedex na Labour, Lafiya da Tsaro, Muhalli da Da'ar Kasuwanci.
Lokacin aikawa: Nov-11-2022